ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ลายมือชื่อ |
เบอร์โทรศัพท์ |
27/08/2564 |
ผู้บริหาร/ผู้อำนวยการกอง |
1 |
นายธงชัย มูลพันธ์ |
ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และแผนงาน |
กองยุทธศาสตร์และแผนงาน |
|
0811744912 |
กองยุทธศาสตร์และแผนงาน |
1 |
นางสาวดรุณี พจนานุกูลกิจ |
นักพัฒนาสังคมชำนาญการพิเศษ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
0970342026 |
2 |
นางเรณู บุญวัฒน์พุฒิ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
0818628684 |
3 |
นางสาวพณิดา พรหมใจ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
0624396411 |
4 |
นายกอบชัย ตงลิ้ม |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
0970342026 |
5 |
นางสาวสุรีรัตน์ นันกระโทก |
ช่วยปฏิบัติงานเทคโนโลยีสารสนเทศ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
0969767115 |
6 |
นายสมศักดิ์ หนองจิก |
ช่วยปฏิบัติงานเทคโนโลยีดิจิทัล |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
085-5941318 |
กองส่งเสริมการพัฒนาและสวัสดิการเด็ก เยาวชน และครอบครัว |
1 |
นางสาวพัชรนันท์ ศรัณย์ปิยวัช |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
กลุ่มการพัฒนาเด็กปฐมวัย |
|
023068714 |
2 |
นางสาวนงลักษณ์ เจริญศิลปี |
พี่เลี้ยง |
กลุ่มการพัฒนาเด็กปฐมวัย |
|
023068714 |
3 |
นายเจษฎา กุลวงษ์ |
นักพัฒนาสังคม |
กลุ่มกิจการสภาและเครือข่ายเด็กและเยาวชน |
|
023068687 |
4 |
1ว่าที่ร้อยตรีช่อคำ ขัดธิพงษ์ |
นักพัฒนาสังคม |
กลุ่มกิจการสภาและเครือข่ายเด็กและเยาวชน |
|
023068687 |
5 |
นายจักรกริช อุ่นเรือน |
เจ้าหน้าที่ช่วยปฏิบัติงานโครงการส่งเสริมความเข้มแข็งสภาเด็กและเยาวชน |
กลุ่มกิจการสภาและเครือข่ายเด็กและเยาวชน |
|
0660656155 |
6 |
นางสาวสุธินีย์ จิราภัทรพันธ์ |
เจ้าพนักงานธุรการ |
กลุ่มการพัฒนาศักยภาพ |
|
0636535696 |
7 |
นางสาวโสภา ปัญญากาวิน |
เจ้าพนักงานพัฒนาสังคมชำนาญงาน |
กลุ่มการพัฒนาศักยภาพ |
|
023068925 |
สถานรองรับเด็ก |
1 |
นายธีระศักดิ์ ชนะสงคราม |
พนักงานธุรการ ส 2 |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนปากเกร็ด |
|
0966461090 |
2 |
นางสาวภิรตา ประสงค์ |
พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนปากเกร็ด |
|
025833000 |
3 |
นางสาววนัสนันท์ แสงแก้ว |
พนักงานพิมพ์ |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนปากเกร็ด |
|
025833000 |
4 |
นางสาวจินดารัตน์ ศิริพิมพ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนพญาไท |
|
087-1682566 |
5 |
นางสาวนิชาภา วิลาทอง |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนพญาไท |
|
091-7164838 |
6 |
นางสาวศุภรางศ์ หม่อมปลุก |
พี่เลี้ยง |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนรังสิต |
|
0623916693 |
7 |
นางสาวกวินนาถ บุญช่วย |
พนักงานพิมพ์ |
สถานสงเคราะห์เด็กอ่อนรังสิต |
|
0981839940 |
8 |
นางสาวสาวิตรี กล้าหาญ |
ครูพี่เลี้ยง |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงบ้านราชวิถี |
|
0879557189 |
9 |
นายสหรัฐ นิภาชนะเกณฑ์ |
ช่างศิลป |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงบ้านราชวิถี |
|
0817222180 |
10 |
นางสาวศรีอิสรา ศิรินุพงศ์ |
นักพัฒนาสังคม |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงบ้านราชวิถี |
|
0888534963 |
11 |
นางสาวเบญญา ดลวิศิษฐ์ถาวร |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงสระบุรี |
|
0856579011 |
12 |
นางกัญญารัตน์ พิทักษ์ |
พี่เลี้ยง |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงสระบุรี |
|
- |
13 |
นางสาวจินตนา ดอนชัย |
เจ้าพนักงานพัฒนาสังคมปฏิบัติงาน |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงอุดรธานี |
|
0905656996 |
14 |
นางสุดสาคร เจตบุตร |
พนักงานพิมพ์ ระดับ ส.4 |
สถานสงเคราะห์เด็กหญิงอุดรธานี |
|
0891866439 |
15 |
นางสาววิศัลย์ศยา วิรัตน์วัฒนา |
ช่วยปฏิบัติงานด้านทรัพยากรบุคคล |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านเชียงใหม่ |
|
0861925528 |
16 |
นางสุจิตรา สุวรรณรัตน์ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านเชียงใหม่ |
|
0866571222 |
17 |
นางสุจิรา ชุมสุข |
เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคม |
สถานสงเคราะห์เด็กชายนราธิวาส |
|
0831851916 |
18 |
นางสาวสิริมา สีระโก |
นักสังคมสงเคราะห์ |
สถานสงเคราะห์เด็กชายนราธิวาส |
|
0917800457 |
19 |
นางสาวนันทกานต์ วัดแช่ม |
ช่วยปฏิบัติงานด้ารการเงินและบัญชี |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง |
|
0830169016 |
20 |
นางสาวกมลพรรณ สิงห์สงบ |
ช่วยปฏิบัติงานด้านวิเคราะห์นโยบายและแผน |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง |
|
0971975125 |
21 |
นางสาวธิดารัตน์ วงษ์มณี |
เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคม |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง |
|
0643793569 |
22 |
นางสาวโสรยาวรรณ์ ภูคลัง |
พี่เลี้ยง |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านปากเกร็ด |
|
0624563827 |
23 |
นางสาวฐิตินันท์ หล้าคำ |
นักจัดการงานทั่วไป |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านปากเกร็ด |
|
0858045527 |
24 |
นางสาวจิตราพร นันบุญ |
ช่วยปฎิบัติงานด้านการพัฒนาสังคม |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านมหาเมฆ |
|
0631954845 |
25 |
นางสุทนา กล่อมแสง |
พนักงานธุรการ |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านมหาเมฆ |
|
062-095 9226 |
26 |
นางสาวกฤษณพร เที่ยงอ่ำ |
พี่เลี้ยง |
สถานสงเคราะห์เด็กชายยะลา |
|
0882619098 |
27 |
นางสาวศิริศิลป์ โรจนกุล |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถานสงเคราะห์เด็กชายยะลา |
|
0825576229 |
28 |
นางจันทนา บุญทิก |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน |
สถานสงเคราะห์เด็กชายยะลา |
|
0911532895 |
29 |
นางสาวจิตชนก วัฒนากูร |
ช่วยปฏิบัติงานด้ารการเงินและบัญชี |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านราชสีมา |
|
093-3932350 |
30 |
นายอุกฤษฏ์ ประจวบผล |
นักพัฒนาสังคม |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านศรีธรรมราช |
|
0845070429 |
31 |
นางสาวสุพรรณี แก่นแก้ว |
นักสังคมสงเคราะห์ชำนาญการ |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านศรีธรรมราช |
|
0995426419 |
32 |
นางสาวกฤติยาภรณ์ ชำนาญฉา |
นักสังคมสงเคราะห์ |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านศรีธรรมราช |
|
0831030497 |
33 |
นางบุญช่วย เหมะธุลิน |
เจ้าพนักงานพัฒนาสังคมชำนาญงาน |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านหนองคาย |
|
0903403459 |
34 |
นางสาวสุพิชญา นามจันทึก |
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ |
สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านหนองคาย |
|
0982515021 |
35 |
นางไพภัทรา ไพธรรมโชติวัฒน์ |
พนักงานธุรการ ส 3 |
สถานสงเคราะห์เยาวชนมูลนิธิมหาราช |
|
0869767017 |
36 |
นางสาวกาญจนา กิจเจา |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถานสงเคราะห์เยาวชนมูลนิธิมหาราช |
|
0832433062 |
37 |
นางสาวศิริลักษณ์ ถุงน้ำคำ |
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน |
สถานสงเคราะห์เด็กบ้านแคนทอง |
|
064-6844013 |
38 |
นางสาวบุญญิสา วรพันธ์ |
เจ้าพนักงานธุรการ |
สถานสงเคราะห์เด็กบ้านแคนทอง |
|
093-4320301 |
39 |
นางสาวเนาวรัตน์ ดอนเขื่อนโสม |
นักพัฒนาสังคมชำนาญการ |
สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
|
080-8614142 |
40 |
นางสาวเบญจมาศ วาดแสง |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
|
063-9803296 |
41 |
นางสาวรูวัยดา มะนอร์ |
ช่วยปฎิบัติงานด้านนโยบายและแผนงาน |
สถานสงเคราะห์เด็กปัตตานี |
|
092-9267468 |
42 |
นายภิชญานนท์ โภชนะ |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถานสงเคราะห์เด็กบ้านเวียงพิงค์ |
|
0811681442 |
43 |
นายจิตริน กันประเสริฐ |
ช่วยปฏิบัติงานด้านบันทึกข้อมูล |
สถานสงเคราะห์เด็กบ้านเวียงพิงค์ |
|
0980051572 |
44 |
นายนิกร ชูทอง |
ช่างไฟฟ้า ช 3 |
สถานสงเคราะห์เด็กบ้านสงขลา |
|
089 295 3218 |
45 |
นายศิวพงษ์ จุลพันธ์ |
เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคม |
สถานสงเคราะห์เด็กบ้านสงขลา |
|
089 659 7586 |
46 |
นางสาวอนุสรา ปั้นขาว |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน |
สถานแรกรับเด็กหญิงบ้านธัญญพร |
|
0847285605 |
47 |
นางสาวเขมณัฎฐ์ บัวอยู่ |
จ้างเหมา |
สถานแรกรับเด็กหญิงบ้านธัญญพร |
|
0922651994 |
48 |
นางสาวรัตนา ชัยดี |
เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคม |
สถานแรกรับเด็กหญิงบ้านธัญญพร |
|
0815736795 |
49 |
นางสาวฐิติรัตน์ คำแหงพล |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
สถานแรกรับเด็กชายปากเกร็ด |
|
0949749147 |
50 |
นางสิดาพัณณ์ นิระหานี |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
สถานแรกรับเด็กชายปากเกร็ด |
|
0851500969 |
51 |
นางสาววรางคณา อนุรักษ์ |
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน |
สถานคุ้มครองสวัสดิภาพเด็กขอนแก่น |
|
0800055105 |
52 |
นายสุขสวัสดิ์ ทองโคตร |
พี่เลี้ยง |
สถานคุ้มครองสวัสดิภาพเด็กขอนแก่น |
|
0993417665 |
53 |
นางสาวพรพรรณ เอมอ่อน |
เจ้าพนักงานพัฒนาสังคมปฏิบัติงาน |
สถานคุ้มครองสวัสดิภาพเด็กระยอง |
|
084 - 9749298 |
54 |
นางภัทราพร สุวรรณ |
พี่เลี้ยง |
สถานคุ้มครองสวัสดิภาพเด็กระยอง |
|
0946741913 |
55 |
นางฐิติรัตน์ อยู่เกษม |
นักพัฒนาสังคม |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี |
|
0859289353 |
56 |
นางลักษิกา ใจประสงค์ |
พนักงานบริการ |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี |
|
0824494459 |
57 |
นางสาวยุภา บุญพร้อม |
เจ้าหน้าที่ธุรกิจ |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี |
|
0621833554 |
58 |
นางทัศณา เเสงศรี |
เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี |
|
0841602904 |
59 |
นางสาวพรทิพย์ พิจารณ์สรรค์ |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี |
|
0617749490 |
60 |
นางสาวชลธร หล้าพระบาง |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดลำปาง |
|
0990841565 |
61 |
1ว่าที่ ร.ต.หญิงกาญจนา จินดารัตน์ |
นักพัฒนาสังคมชำนาญการ |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดสุราษฏร์ธานี |
|
0884446509 |
62 |
นายวุฒิพงษ์ เจียรผัน |
เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคม |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดสุราษฏร์ธานี |
|
0876270468 |
63 |
นางสาวประภาศรี นาวิชิต |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดหนองคาย |
|
0845146396 |
64 |
นางสาวทิมาพร บุระภา |
นักพัฒนาสังคม |
ศูนย์สงเคราะห์และฝึกอาชีพเยาวชนจังหวัดศรีสะเกษ |
|
0621871556 |
65 |
1ว่าที่ร้อยตรีหญิงกมลาภา ภูมิสุข |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ศูนย์สงเคราะห์และฝึกอาชีพเยาวชนจังหวัดศรีสะเกษ |
|
0884697259 |
66 |
นางสาวนพมาศ วงษ์จู |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
สถาบันเพาะกล้าคุณธรรมจังหวัดกาญจนบุรี |
|
0884556845 |
67 |
นางสาวสุธิดา สุดตระกูล |
ช่วยปฏิบัติงานด้านสารบรรณและธุรการ |
สถาบันเพาะกล้าคุณธรรมจังหวัดกาญจนบุรี |
|
0615359958 |