ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
ตำแหน่ง |
หน่วยงาน |
ลายมือชื่อ |
เบอร์โทรศัพท์ |
23/02/2566 |
24/02/2566 |
ผู้บริหาร |
1 |
นายตฤณ ศรีวงศ์ |
ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และแผนงาน |
ผู้บริหาร |
|
|
0811744912 |
กองคุ้มครองเด็กและเยาวชน |
1 |
นางสาวสุธิดา ศรีมงคล |
ผู้อำนวยการกลุ่มการพัฒนาระบบคุ้มครอง |
กลุ่มการพัฒนาระบบคุ้มครอง |
|
|
0811744920 |
2 |
นางอุไรวรรณ์ บัวกาญจน์ |
นักพัฒนาสังคม |
กลุ่มการคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิ |
|
|
0922793697 |
3 |
นางสาววลีสุดา ปานชื่น |
นักพัฒนาสังคม |
กลุ่มการคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิ |
|
|
0952959765 |
4 |
นางสาวนันท์นภัส ศรีลิขิต |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน |
กลุ่มบริหารกองทุนคุ้มครองเด็ก |
|
|
0839355149 |
5 |
นางสาวปณิฏฐา แก้วมะโน |
นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ |
กลุ่มบริหารกองทุนคุ้มครองเด็ก |
|
|
097-1459935 |
6 |
นางสาวสุลักษณา สุวคนธ์ |
นักสังคมสงเคราะห์ปฏิบัติการ |
กลุ่มประสานงานบ้านพักเด็กและครอบครัว |
|
|
0823940654 |
กองยุทธศาสตร์และแผนงาน |
1 |
นางสาวดรุณี พจนานุกูลกิจ |
ผู้อำนวยการกลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
097-191-1426 |
2 |
นางเรณู บุญวัฒน์พุฒิ |
นักสังคมสงเคราะห์ชำนาญการพิเศษ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
081-862-8684 |
3 |
นายนิรุตต์ รุ่งแจ้ง |
นักพัฒนาสังคมชำนาญการ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
094-624-5191 |
4 |
นายกอบชัย ตงลิ้ม |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
097-034-2026 |
5 |
นายสมศักดิ์ หนองจิก |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
085-594-1318 |
6 |
นายสุธี วังเกล็ดแก้ว |
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
082-208-8505 |
7 |
นางสาวภรณ์ทิพย์ อุระพา |
ช่วยปฏิบัติงานเทคโนโลยีดิจิทัล |
กลุ่มสารสนเทศและเทคโนโลยี |
|
|
0956679412 |
8 |
นางสาวสุจิตรา โคตรไชย |
นักพัฒนาสังคม |
กลุ่มความร่วมมือระหว่างประเทศ |
|
|
06 4992 2639 |
9 |
นางสาวศรัณยา ยุทธสมภพ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ |
กลุ่มแผนงานและงบประมาณ |
|
|
0924308145 |
10 |
นางสาวรุจิรา บัวผัน |
นักจัดการงานทั่วไป |
กลุ่มนโยบายและยุทธศาสตร์ |
|
|
0880155424 |
11 |
นางสาวสุภาวดี พร้อมพงษา |
นักพัฒนาสังคมชำนาญการพิเศษ |
กลุ่มวิจัยเเละนวัตกรรม |
|
|
0898967077 |
12 |
นางสาวอัญภัทร แย้มกระจ่าง |
นักสังคมสงเคราะห์ชำนาญการ |
กลุ่มวิจัยเเละนวัตกรรม |
|
|
0957352401 |
ศูนย์อำนวยการรับเด็กเป็นบุตรบุญธรรม |
1 |
นางสาววราภรณ์ วิมานรัมย์ |
เจ้าพนักงานพัฒนาสังคม |
ฝ่ายบริหารทั่วไป(ศบธ.) |
|
|
023068912 |
2 |
นางสาววนิดา เทียมฉิม |
เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล |
กลุ่มการรับเด็กเป็นบุตรบุญธรรมในประเทศ |
|
|
0648261441 |
3 |
นางสาวสัตตบงกช รัตนคช |
นักสังคมสงเคราะห์ |
กลุ่มงานครอบครัวอุปถัมภ์ |
|
|
0971969369 |
4 |
นางสาวนางสาวกนกภรณ์ เกิดบัว |
นักจัดการงานทั่วไป |
กลุ่มงานครอบครัวอุปถัมภ์ |
|
|
0862845670 |
กองส่งเสริมการพัฒนาและสวัสดิการเด็ก เยาวชน และครอบครัว |
1 |
นายจักรกริช อุ่นเรือน |
เจ้าหน้าที่ช่วยปฏิบัติงานโครงการส่งเสริมความเข้มแข็งสภาเด็กและเยาวชน |
กลุ่มกิจการสภาและเครือข่ายเด็กและเยาวชน |
|
|
0660656155 |
2 |
นายวิศิษฐ์ เหลืองสุรีย์ |
พี่เลี้ยง |
ฝ่ายบริหารทั่วไป(กสส.) |
|
|
026516505 |
3 |
นางสาวพัชรนันท์ ศรัณย์ปิยวัช |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
กลุ่มการพัฒนาเด็กปฐมวัย |
|
|
026516634 |
4 |
นางสาววัชรินทร์ สุวรรรประภา |
ช่วยปฏิบัติงานด้านพัฒนาสังคมโครงการส่งเสริมและพัฒนาเด็กปฐมวัย |
กลุ่มการพัฒนาเด็กปฐมวัย |
|
|
026516634 |
5 |
นางสาวสายสุนีย์ รุ่งเรืองศรี |
ช่วยปฏิบัติงานด้านพัฒนาสังคมโครงการส่งเสริมและพัฒนาเด็กปฐมวัย |
กลุ่มการพัฒนาเด็กปฐมวัย |
|
|
026516634 |
6 |
นางสาวจิดาภา กรุดประเสริฐ |
ช่วยปฏิบัติงานด้านพัฒนาสังคมโครงการส่งเสริมและพัฒนาเด็กปฐมวัย |
กลุ่มการพัฒนาเด็กปฐมวัย |
|
|
026516634 |
7 |
นางสาวดวงหทัย เปลี่ยนโพธิ์ |
เจ้าหน้าที่ช่วยปฏิบัติงานโครงการเงินอุดหนุนเพื่อการเลี้ยงดูเด็กแรกเกิด |
ศูนย์ปฏิบัติการโครงการเงินอุดหนุนเพื่อการเลี้ยงดูเด็กแรกเกิด |
|
|
0982677134 |
8 |
นายนรภัทร แหวนหล่อ |
นักพัฒนาสังคมชำนาญการ |
กลุ่มการพัฒนาศักยภาพ |
|
|
092 551 9946 |