mso-ansi-language:EN-US;mso-fareast-language:EN-US;mso-bidi-language:TH">ฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการวางระบบการประเมินความเสี่ยงต่อการทุจริตประพฤติมิชอบในส่วนราชการmso-ansi-language:EN-US;mso-fareast-language:EN-US;mso-bidi-language:TH">ในวันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2562 ณ หอประชุมกรมกิจการเด็กและเยาวชน กรุงเทพมหานคร
ลำดับ ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง หน่ายงาน ลายมือชื่อ เบอร์โทรศัพท์
29/03/2562
 สำนักงานเลขานุการกรม
1  นางสาวนางสาวสุภรณ์ ประศาสนานันท์ นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ กลุ่มอำนวยการ   0891264204
2  นายพงศกร ขมหวาน เจ้าพนักงานธุรการ กลุ่มการคลัง   0834202668
3  นางสาวเบญจมาภรณ์ ผลัดนวล เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีปฏิบัติงาน กลุ่มการพัสดุและสถานที่   0982477610
4  นางประทีป เรียนกระษิล นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ กลุ่มบริหารทรัพยากรบุคคล   0895303276
 กองคุ้มครองเด็กและเยาวชน
1  นางสาวสุพรรณี เอมอ่อน นักสังคมสงเคราะห์ กลุ่มการคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิ   0944878969
2  นายภูริพัฒน์ นักพัฒนาสังคม กลุ่มบริหารกองทุนคุ้มครองเด็ก   0949199163
3  นายคเชนทร์ สังข์เพชร นักพัฒนาสังคมชำนาญการ กลุ่มประสานงานบ้านพักเด็กและครอบครัว   0982506372
 กองยุทธศาสตร์และแผนงาน
1  นางสาวรุ่งทิวา ตาสา นักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ กลุ่มแผนงานและงบประมาณ   022539120
2  นายวิศิษฐ์ เหลืองสุรีย์ พี่เลี้ยง กลุ่มแผนงานและงบประมาณ   022539120
 กองส่งเสริมการพัฒนาและสวัสดิการเด็ก เยาวชน และครอบครัว
1  นางพรปวีณ์ เกียรติจักรวาล เจ้าพนักงานธุรการอาวุโส ฝ่ายบริหารทั่วไป(กสส.)   0836098866
2  นางสาวสมพิศ วงษ์มาก เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน ฝ่ายบริหารทั่วไป(กสส.)   0874129856
3  นางสาวอินฐิรา สายสิญจน์ นักพัฒนาสังคมชำนาญการ กลุ่มสวัสดิการเด็กและครอบครัว   0858328897
 กลุ่มกิจการสภาและเครือข่ายเด็กและเยาวชน
1  นางสาวสุภาวดี พร้อมพงษา นักพัฒนาสังคมชำนาญการ กลุ่มกิจการสภาและเครือข่ายเด็กและเยาวชน   0898967077
 ศูนย์อำนวยการรับเด็กเป็นบุตรบุญธรรม
1  นางสาวนางสาวเกตุวลี เกิดนาค นักพัฒนาสังคม ฝ่ายบริหารทั่วไป(ศบธ.)   023068699
2  นางสาวอัญชุลี สโรบล นักสังคมสงเคราะห์ชำนาญการพิเศษ กลุ่มงานครอบครัวอุปถัมภ์   023068835
 กลุ่มพัฒนาระบบบริหาร
1  นางสาวชนิดาภา ทศบุศย์ นักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ กลุ่มพัฒนาระบบบริหาร   0877010967
2  นายธงชัย มูลพันธ์ หัวหน้ากลุ่มพัฒนาระบบบริหาร กลุ่มพัฒนาระบบบริหาร   026516685
 กลุ่มตรวจสอบภายใน
1  นางณัฐปุลิน จรัสวิริยะกุล นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการ กลุ่มตรวจสอบภายใน   0865245474
2  นางชานัญชิดา ทศบุศย์ หัวหน้ากลุ่มตรวจสอบภายใน กลุ่มตรวจสอบภายใน   0811744925
 ศูนย์ปฏิบัติการโครงการเงินอุดหนุนเพื่อการเลี้ยงดูเด็กแรกเกิด
1  นางอุไร หนองพล นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ ศูนย์ปฏิบัติการโครงการเงินอุดหนุนเพื่อการเลี้ยงดูเด็กแรกเกิด   0951144453
 ศูนย์ประสานงานขับเคลื่อนการส่งเสริมและปกป้องคุ้มครองเด็กและเยาวชนในการใช้สื่อออนไลน์
1  นางสาวพรรณทิพย์ ทองหลิม นักประชาสัมพันธ์ ศูนย์ประสานงานขับเคลื่อนการส่งเสริมและปกป้องคุ้มครองเด็กและเยาวชนในการใช้สื่อออนไลน์   091-762-7129
 สถานรองรับเด็ก
1  นางทิพยรัตน์ โชติจุฑาทิพย์ เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สถานแรกรับเด็กชายปากเกร็ด   0850211151